Trang chủ»Thiết bị đo nồng độ Ozone SKY2000-O3 cầm tay ( (O3) 0-1ppm, 0-100ppm 0. 01ppm/0.1ppm≤ 10 S)
Danh mục sản phẩm
Fanpage
111
Liên hệ với chúng tôi
zalo
Thống kê truy cập
Thiết bị đo nồng độ Ozone SKY2000-O3 cầm tay ( (O3) 0-1ppm, 0-100ppm 0. 01ppm/0.1ppm≤ 10 S)
Lượt xem : 314
Mã sản phẩm : SKY2000-O3
Liên hệ
Số lượng
  • Thông tin sản phẩm
Ứng dụng: Không gian hạn chế, Phát hiện dễ cháy, Phát hiện oxy, Phát hiện độc hại
- Thiết bị đo nồng độ Ozone SKY2000-O3 sử dụng cho khu vực sử dụng khí O3 với độ chính xác cao và phản ứng nhanh, phạm vi đo từ 0 đến 10ppm, 20ppm, 50ppm, 100ppm, 200ppm, 500ppm, 1000ppm cho lựa chọn của bạn, màn hình LCD, báo âm thanh, báo động ánh sáng và rung, dễ dàng sử dụng, kích thước nhỏ gọn thuận tiện duy chuyển.
Thông số kỹ thuật Thiết bị đo nồng độ Ozone SKY2000-O3
Loại khí đo được: Ozone (O3)
Nguyên lý đo: điện hóa
Phương pháp lấy mẫu: Loại bơm hút, lưu lượng khí tới 1L/min, lưu lượng hút điều chỉnh được.
Dải đo: 0-100ppm / 0-1ppm (Tuỳ chọn)
Độ phân giải: 0.01ppm / 0.001ppm (Tuỳ chọn)
Thời gian đáp ứng: ≤10 giây
Thời gian phục hồi: ≤10 giây
Độ lặp lại: ≤±1%
Sai số tuyến tính: ≤±1%
Độ dịch 0: ≤±1% (toàn thang/năm)
Màn hiển thị: LCD có đèn nền
Ngôn ngữ: Tiếng Trung /  Tiếng Anh
Đơn vị đo: nhiều đơn vị
Chống cháy nổ: Exia II CT4
Cấp bảo vệ: IP66
Chế độ cảnh báo: Thính giác, Thị giác, Rung
Thời gian vận hành: 100 giờ
- Nhiệt độ làm việc: -20℃ -50℃
Độ ẩm: 0 ~ 95%
Kích thước: 205 x 75 x 32mm